ประมวลภาพกิจกรรม วันเกียรติยศโรงเรียน ประจำปีการศึกษา 2566
- 29 ก.พ. 2567 เวลา 10:38 น.
- 913
- Tweet
![ประมวลภาพกิจกรรม วันเกียรติยศโรงเรียน ประจำปีการศึกษา 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2666.jpg)
ประมวลภาพกิจกรรม วันเกียรติยศโรงเรียน ประจำปีการศึกษา 2566
โรงเรียนเพชรพิทยาคมดำเนินการจัดกิจกรรมวันเกียรติยศโรงเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อยกย่องเชิดชูเกียรติข้าราชการครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียนที่สร้างชื่อเสียงให้กับโรงเรียน และเสริมสร้างแบบอย่างที่ดีให้กับนักเรียนโดยมี นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ คณะครูและนักเรียนร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567 ณ อาคารพระราชปริยัติบัณฑิต 112 ปี โรงเรียนเพชรพิทยาคม
รางวัลประกอบด้วย รางวัลประกายเพชร รางวัลประกายทอง และรางวัลประกายเงิน
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354115.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354123.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354130.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354138.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354146.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354155.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354163.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354172.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354180.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354187.jpg)
ชมภาพทั้งหมด ด้านล่าง
- รางวัลประกายเพชร คลิกที่นี่
- รางวัลประกายทอง คลิกที่นี่- รางวัลประกายเพชร คลิกที่นี่
- รางวัลประกายเงิน คลิกที่นี่
- ภาพเพิ่มเติม คลิกที่นี่