กิจกรรมการป้องกันและแก้ไขพฤติกรรมนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2565
- 27 ธ.ค. 2565 เวลา 16:43 น.
- 827
- Tweet
![กิจกรรมการป้องกันและแก้ไขพฤติกรรมนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2565](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2053.jpg)
กิจกรรมการป้องกันและแก้ไขพฤติกรรมนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2565
วันที่ 27 ธันวาคม 2565 โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดกิจกรรมการป้องกันและแก้ไขพฤติกรรมนักเรียนประจำปีการศึกษา 2565 เพื่อพัฒนาคุณธรรม จริยธรรม และคุณลักษณะอันพึงประสงค์ของนักเรียนโดยมีนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคมเป็นประธานในพิธีเปิด และได้รับเกียรติคณะวิทยากรจากหน่วยฝึกนักศึกษาวิชาทหาร มณฑลทหารบกที่ 36 พร้อมด้วยคณะครูกลุ่มบริหารกิจการนักเรียนร่วมจัดการฝึกอบรมและดูแลนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรม ณ หน่วยฝึกนักศึกษาวิชาทหาร ค่ายพ่อขุนผาเมือง มณฑลทหารบกที่ 36
![](https://pks.ac.th/datas/image/1672135859.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1672135867.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1672135874.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1672135881.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1672135888.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1672135895.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1672135903.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1672135911.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1672135918.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1672135925.jpg)