ประชุมคณะกรรมการเครือข่ายผู้ปกครองนักเรียน 2563
- 26 พ.ย. 2563 เวลา 12:13 น.
- 1,454
- Tweet
![ประชุมคณะกรรมการเครือข่ายผู้ปกครองนักเรียน 2563](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-1294.jpg)
วันที่ 26 พฤศจิกายน 2563 กลุ่มบริหารกิจการนักเรียนโรงเรียนเพชรพิทยาคม จัดประชุมคณะกรรมการเครือข่ายผู้ปกครองนักเรียน ประจำปี 2563 ก่อนเปิดภาคเรียนที่ 2 โดยมีนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนให้เกียรติเป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ และคุณสุนทรี มหาวงศ์ ประธานเครือข่ายผู้ปกครอง และคณะกรรมการเครือข่ายฯ เข้าร่วมการประชุม ณ หอประชุมดอกแก้ว โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1607059050.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1607059061.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1607059080.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1607059089.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1607059098.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1607059106.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1607059119.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ :: เฟซบุ๊กแฟนเพจโรงเรียนเพชรพิทยาคม