รางวัลคนดีศรีเขียวขาว ประจำปีการศึกษา 2566
- 29 ก.พ. 2567 เวลา 11:28 น.
- 6,649
- Tweet
![รางวัลคนดีศรีเขียวขาว ประจำปีการศึกษา 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2667.jpg)
รางวัลคนดีศรีเขียวขาว ประจำปีการศึกษา 2566
โรงเรียนเพชรพิทยาคมดำเนินการมอบรางวัลคนดีศรีเขียวขาว ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อยกย่องเชิดชูเกียรติข้าราชการครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียนที่เป็นแบบอย่างในด้านความซื่อสัตย์ สุจริต ตามหลักค่านิยมหลัก 12 ประการ และเสริมสร้างแบบอย่างที่ดีให้กับนักเรียนโดยมี นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ คณะครูและนักเรียนร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567 ณ อาคารพระราชปริยัติบัณฑิต 112 ปี โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354471.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354478.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354484.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354492.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354503.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354513.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354521.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354530.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354537.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709354545.jpg)
ชมภาพทั้งหมด คลิกที่นี่