นักเรียน ศอ.ปส.ย.จ.เพชรบูรณ์ โรงเรียนเพชรพิทยาคม ร่วมให้การต้อนรับท่านนายแพทย์โสภณ เมฆธน ปลัดกระทรวงสาธารณสุขและคณะ
- 20 ก.ค. 2560 เวลา 19:38 น.
- 2,053
- Tweet
![นักเรียน ศอ.ปส.ย.จ.เพชรบูรณ์ โรงเรียนเพชรพิทยาคม ร่วมให้การต้อนรับท่านนายแพทย์โสภณ เมฆธน ปลัดกระทรวงสาธารณสุขและคณะ](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-360.jpg)
นักเรียนศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดภาคเยาวชน จังหวัดเพชรบูรณ์ (ศอ.ปส.ย.จ.เพชรบูรณ์) โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำโดย นายบรรพรต พรมศรี (ม.5.12) ประธาน นายโสภณ เปี้ยทา (ม.5.2) รองประธานกลุ่มกิจกรรมและนางสาวอัญชุลี แกมแก้ว (ม.5.12) รองประธานกลุ่มบริหารทั่วไป ได้ร่วมให้การต้อนรับท่านนายแพทย์โสภณ เมฆธน ปลัดกระทรวงสาธารณสุขและคณะ ที่ตรวจเยี่ยมนิทรรศการ “รูปแบบการจัดการเชิงรุกในการป้องกันพฤติกรรมเสี่ยงและส่งเสริมสุขภาพในกลุ่มวัยรุ่น กรณีศึกษาโรงเรียนเพชรพิทยาคม อำเภอเมือง จังหวัดเพชรบูรณ์” และนอกจากนี้ นายบรรพรต พรมศรี ยังได้ร่วมเสวนากับคณะของท่านนายแพทย์โสภณ เมฆธน ปลัดกระทรวงสาธารณสุข ณ โรงพยาบาลเพชรบูรณ์ แห่งที่ 2 (คลองศาลา) ในวันที่ 20 กรกฎาคม 2560
ชมภาพครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1501075337.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1501075344.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1501075349.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1501075356.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1501075362.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1501075369.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1501075376.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1501075385.jpg)