กิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน ระดับชั้นม.1 ประจำปีการศึกษา 2566
- 17 ก.ค. 2566 เวลา 08:46 น.
- 15,457
- Tweet
![กิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน ระดับชั้นม.1 ประจำปีการศึกษา 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2346.jpg)
กิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน ระดับชั้นม.1 ประจำปีการศึกษา 2566
โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดกิจกรรมประชุมผู้ปกครองนักเรียน “สานสัมพันธ์พ่อแม่ครูสู่ลูกรัก”ประจำปีการศึกษา 2566 ของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1โดยมี นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานในพิธี และนายสมัตพงษ์ ใหม่น้อย รองผู้อำนวยการเป็นผู้กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร คณะครู และผู้ปกครองนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรม ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม เมื่อวันที่ 12 กรกฎาคม 2566
กิจกรรมประกอบด้วย นักเรียนกล่าวต้อนรับ 5 ภาษา การแสดงวงดนตรีลูกทุ่งนักเรียน การมอบทุนการศึกษา ผู้บริหารพบผู้ปกครอง และกิจกรรมครูที่ปรึกษาพบผู้ปกครอง
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1689558955.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1689558967.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1689559347.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1689559380.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1689559393.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1689559405.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1689559414.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1689559424.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1689559436.jpg)