โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดการประชุมเครือข่ายผู้ปกครองนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2565
- 09 ส.ค. 2565 เวลา 16:25 น.
- 1,309
- Tweet
![โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดการประชุมเครือข่ายผู้ปกครองนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2565](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-1851.jpg)
โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดการประชุมเครือข่ายผู้ปกครองนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2565
โรงเรียนเพชรพิทยาคม จัดการประชุมเครือข่ายผู้ปกครองนักเรียน โดยมีนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานในการประชุม และนายสมัตพงษ์ ใหม่น้อย รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารกิจการนักเรียนเป็นผู้กล่าวรายงานการประชุมในครั้งนี้เพื่อประสานการดูแลช่วยเหลือนักเรียน สานความสัมพันธ์ระหว่างบ้าน โรงเรียนและชุมชน รวมถึงเพื่อส่งเสริมพัฒนานักเรียนในด้านต่าง ๆ อย่างครอบคลุมและมีประสิทธิภาพผ่านเครือข่ายผู้ปกครองนักเรียน เมื่อวันที่ 9 สิงหาคม 2565 ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://pks.ac.th/datas/image/1660642272.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1660642282.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1660642288.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1660642293.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1660642299.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1660642305.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1660642310.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1660642316.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1660642322.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1660642328.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1660642334.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1660642341.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1660642346.jpg)
ชมภาพทั้งหมด คลิกที่นี่