TO BE NUMBER ONE ON TOUR
- 16 ก.พ. 2564 เวลา 15:25 น.
- 1,360
- Tweet
![TO BE NUMBER ONE ON TOUR](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-1320.jpg)
วันที่ 16 กุมภาพันธ์ 2564 เวลา 09.00 น. นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม มอบหมายให้
นายสมัตพงษ์ ใหม่น้อย รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารกิจการนักเรียน เป็นประธานในการเปิดกิจกรรมสร้างและพัฒนาเครือข่ายการดำเนินงาน โครงการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด TO BE NUMBER ONE ( TO BE NUMBER ONE ON TOUR )
ในสถานศึกษา โดยสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดเพชรบูรณ์ ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1613464335.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1613464344.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1613464350.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1613464356.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1613464368.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1613464374.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1613464382.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1613464389.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1613464397.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1613464403.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ :: เฟซบุ๊กแฟนเพจโรงเรียนเพชรพิทยาคม