มอบทุนการศึกษานักเรียนเข้าแข่งขันรายการเก่งจริงชิงค่าเทอม
- 10 พ.ย. 2563 เวลา 11:24 น.
- 1,434
- Tweet
![มอบทุนการศึกษานักเรียนเข้าแข่งขันรายการเก่งจริงชิงค่าเทอม](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-1288.jpg)
วันที่ 10 พฤศจิกายน 2563 นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการพร้อมด้วยนายสมัตพงษ์ ใหม่น้อย รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารกิจการนักเรียน และตัวแทนคณะครูมอบทุนการศึกษาให้แก่นักเรียนที่เข้าแข่งขันรายการเก่งจริงชิงค่าเทอม ได้แก่ นางสาวณัฐนิชา ตะใบ ชั้น ม.5.1 และนางสาววิภาพร สุขโฉม ชั้น ม.4.5
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1607055888.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1607056268.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1607056274.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1607056282.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1607056288.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ :: เฟซบุ๊กแฟนเพจโรงเรียนเพชรพิทยาคม