โครงการอบรมสัมมนาเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้วิถีชีวิตกับถุงยางอนามัยในวัยรุ่นและสังคมไทย
- 09 ธ.ค. 2565 เวลา 17:33 น.
- 955
- Tweet
![โครงการอบรมสัมมนาเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้วิถีชีวิตกับถุงยางอนามัยในวัยรุ่นและสังคมไทย](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2027.jpeg)
โครงการอบรมสัมมนาเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้วิถีชีวิตกับถุงยางอนามัยในวัยรุ่นและสังคมไทย
วันที่ 9 ธันวาคม 2565 โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดโครงการอบรมสัมมนาเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้วิถีชีวิตกับถุงยางอนามัยในวัยรุ่นและสังคมไทย ซึ่งเป็นกิจกรรมมุ่งสร้างความรู้ ความเข้าใจ ปรับเปลี่ยนวิธีคิดทัศนคติในวิถีชีวิตปกติกับถุงยางอนามัยในวัยรุ่น
โดยมีนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคมเป็นประธานในพิธีเปิด พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ คณะครูและตัวแทนนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 และ 4 เข้าร่วมกิจกรรม ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1670582434.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1670582451.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1670582470.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1670582527.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1670582549.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1670582568.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1670582604.jpeg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1670582618.jpeg)
คลิกที่นี่ เพื่อชมภาพทั้งหมด