รับการประเมินโครงการสถานศึกษาสีขาว ปลอดยาเสพติดและอบายมุข ปีการศึกษา 2566
- 05 เม.ย. 2567 เวลา 10:09 น.
- 969
- Tweet
![รับการประเมินโครงการสถานศึกษาสีขาว ปลอดยาเสพติดและอบายมุข ปีการศึกษา 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2686.jpg)
รับการประเมินโครงการสถานศึกษาสีขาว ปลอดยาเสพติดและอบายมุข ปีการศึกษา 2566
โรงเรียนเพชรพิทยาคมรับการประเมินโครงการสถานศึกษาสีขาว ปลอดยาเสพติดและอบายมุข ปีการศึกษา 2566 โดยมี นางขวัญนภา จันทร์ดี รองศึกษาธิการจังหวัดเพชรบูรณ์ เป็นประธานคณะกรรมการในการประเมิน พร้อมด้วยคณะกรรมการร่วมประเมินฯ นางขนิษฐา การะสิน รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม คณะผู้บริหารโรงเรียนครูและนักเรียน ร่วมให้การต้อนรับและรับการประเมินฯ เมื่อวันที่ 28 มีนาคม 2567 ณ หอประชุมดอกแก้ว โรงเรียนเพชรพิทยาคม จังหวัดเพชรบูรณ์
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286638.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286644.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286651.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286659.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286788.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286667.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286675.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286684.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286692.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286699.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286706.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286712.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286718.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286734.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286742.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286750.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286763.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286770.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1712286777.jpg)