ร่วมรณรงค์การออกเสียงประชามติ...
- 22 ส.ค. 2559 เวลา 21:37 น.
- 2,755
- Tweet
![ร่วมรณรงค์การออกเสียงประชามติ...](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-26.jpg)
ครูที่ปรึกษานำนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 ร่วมกิจกรรมรณรงค์ประชาสัมพันธ์การออกเสียงประชามติ ครั้งใหญ่พร้อมกันทั่วประเทศ (Big Day) ในวันที่ 4 สิงหาคม 2559 ณ ลานหน้าศาลากลางจังหวัดเพชรบูรณ์
ชมภาพกิจกรรมครับ
![](https://pks.ac.th/datas/image/1471876834.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1471876841.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1471876847.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1471876854.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1471876859.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1471876867.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1471876873.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1471876880.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1471876886.jpg)
ชมภาพกิจกรรมทั้งหมดได้ที่ :: แฟนเพจ