ต้อนรับ "นายนิรุทธ์ แก้วนิคม" รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม
- 10 ก.พ. 2560 เวลา 15:02 น.
- 2,451
- Tweet
![ต้อนรับ "นายนิรุทธ์ แก้วนิคม" รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-214.jpg)
วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2560 ดร.อำนาจ บุญทรง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 40 นายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม ผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 40
ให้การต้อนรับ นายนิรุทธ์ แก้วนิคม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม ในโอกาสที่ย้ายจากโรงเรียนวังพิกุลพิทยาคม มาปฏิบัติราชการ ตำแหน่งรองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม
ชมภาพครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1486778615.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1486778629.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1486778637.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1486778650.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1486778664.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1486778677.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ :: แฟนเพจ Petpittayakom All Event โรงเรียนเพชรพิทยาคม คลิกที่นี่