กิจกรรมโครงการพลังงานสัญจร(ปตท.) ณ โรงเรียนเพชรพิทยาคม
- 24 พ.ค. 2560 เวลา 12:00 น.
- 1,851
- Tweet
![กิจกรรมโครงการพลังงานสัญจร(ปตท.) ณ โรงเรียนเพชรพิทยาคม](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-298.jpg)
วันนี้(24 พฤษภาคม 2560) นายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม เป็นประธานพิธีเปิดการจัดกิจกรรมโครงการพลังงานสัญจร โดยบริษัท ปตท. จำกัด (มหาชน) จัดกิจกรรมนี้ขึ้นเพื่อให้ความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับพลังงานปิโตเลียม ตั้งแต่การกำเนิดจนถึงการใช้ประโยชน์จากปิโตเลียม โครงการพลังงานสัญจร พลังงานทดแทนและการใช้พลังงานอย่างรู้คุณค่า ให้แก่นักเรียนโรงเรียนเพชรพิทยาคม ชั้นมัธยมศึกษาที่ 2 - 6 ประจำปีการศึกษา 2560 ระหว่างเวลา 08.30 - 15.30 น. ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม
ชมภาพครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495688910.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495688918.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495688925.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495688932.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495688942.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495688900.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495688953.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495688963.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495688976.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495688985.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495688991.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495688999.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495689006.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495689013.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495689020.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495689026.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1495689033.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ :: แฟนเพจPetpittayakom All Event โรงเรียนเพชรพิทยาคม คลิกที่นี่