แสดงความยินดี...
- 24 พ.ย. 2559 เวลา 13:29 น.
- 1,998
- Tweet
![แสดงความยินดี...](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-145.jpg)
นายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยฝ่ายบริหารและคณะครูมอบช่อดอกไม้แสดงความยินดี และเดินทางไปส่งรองฯ พงษ์ศักดิ์ กางถิ่น รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงบประมาณ ในการไปรับตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนน้ำร้อนวิทยาคม ในวันที่ 24 พฤศจิกายน 2559
![](http://pks.ac.th/datas/image/1479969057.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1479969065.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1479969073.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1479969079.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1479969087.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1479969095.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1479969101.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1479969108.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1479969114.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1479969121.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1479969128.jpg)
ชมภาพทั้งหมด :: คลิกที่นี่