ต้อนรับการขอเข้าศึกษาดูงานของโรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ
- 07 ม.ค. 2560 เวลา 14:56 น.
- 3,163
- Tweet
![ต้อนรับการขอเข้าศึกษาดูงานของโรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-169.jpg)
เมื่อวันเสาร์ที่ 7 มกราคม 2560 เวลา 11.00 น. นายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม ผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรโรงเรียนเพชรพิทยาคม ให้การต้อนรับโรงเรียนป้อมนาคราชสวาทยานนท์ จังหวัดสมุทรปราการ ที่ได้เดินทางมาศึกษาดูงานโครงการโรงเรียนมาตรฐานสากล และการประเมินคุณภาพโรงเรียนมาตรฐานสากล (OBEC QA) ของโรงเรียนเพชรพิทยาคม ณ หอประชุมดอกแก้ว โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](http://pks.ac.th/datas/image/1483873296.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1483873304.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1483873314.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1483873320.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1483873329.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1483873338.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1483873369.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1483873375.jpg)