อบรมการจัดการเรียนรู้ วิชาวิทยาศาสตร์แบบบูรณาการในศตวรรษที่ 21
- 30 ส.ค. 2559 เวลา 15:51 น.
- 2,244
- Tweet
![อบรมการจัดการเรียนรู้ วิชาวิทยาศาสตร์แบบบูรณาการในศตวรรษที่ 21](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-84.jpg)
ดร.ทวีศิลป์ สารแสน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธมศึกษา เขต 40 เป็นประธานเปิดการอบรมฯ โดยมี ดร.พีรพัฒน์ วัชรินทรางกูร ผู้อำนวยการเชี่ยวชาญ โรงเรียนเพชรพิทยาคม ในฐานะประธานเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการมัธยมศึกษาจังหวัดเพชรบูรณ์ กล่าวรายงานการจัดการอบรมฯ
สำหรับการจัดการอบรมในครั้งนี้ เครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการมัธยมศึกษาจังหวัดเพชรบูรณ์ ร่วมกับสถาบันพัฒนาคุณภาพวิชาการ (พว.) โดยจัดการอบรมการจัดการเรียนรู้วิทยาศาสตร์แบบบูรณาการในศตวรรษที่ 21 ให้กัครูผู้สอนวิทยาศาสตร์ ระดับชั้นมัธยมศึกษตอนต้นและระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย โรงเรียนในเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการมัธยมศึกษาจังหวัดเพชรบูรณ์ ระหว่างวันที่ 30-31 สิงหาคม 2559
ชมภาพบางส่วนครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1472547150.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1472547160.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1472547168.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1472547174.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1472547181.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1472547188.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1472547194.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1472547201.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ เพจ สพม.40 (เพชรบูรณ์)