ประมวลภาพ "วันแห่งศักดิ์ศรี เวทีแห่งเกียรติยศ" ปีการศึกษา 2559
- 28 ก.พ. 2560 เวลา 14:51 น.
- 3,022
- Tweet
![ประมวลภาพ "วันแห่งศักดิ์ศรี เวทีแห่งเกียรติยศ" ปีการศึกษา 2559](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-243.jpg)
งานแนะแนวร่วมกับงานส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตยและสภานักเรียนจัดงาน "วันแห่งศักดิ์ศรี เวทีแห่งเกียรติยศ" ประจำปีการศึกษา 2559 ในวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2560 ณ บริเวณอาคารพระราชปริยัติบัณฑิต 112 ปี (อาคารโดม) เพื่อแสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่สามารถสอบเข้าศึกษาต่อในระดับอุดมศึกษาได้ และแสดงความยินดีกับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ที่จะสำเร็จการศึกษาตามหลักสูตรปีการศึกษา 2559 โดยมีนายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคมเป็นประธานในพิธีเปิดงาน
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488527491.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488527500.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488527509.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488527517.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488527524.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488527531.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488527540.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488527548.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488527565.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1488527700.jpg)
ชมภาพทั้งหมดได้ที่ :: แฟนเพจ Petpittayakom All Event โรงเรียนเพชรพิทยาคม