อบรมเพื่อพัฒนาการจัดการเรียนการสอน...
- 18 ส.ค. 2560 เวลา 12:55 น.
- 1,491
- Tweet
![อบรมเพื่อพัฒนาการจัดการเรียนการสอน...](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-403.jpg)
วันนี้(18 สิงหาคม 2560) ดร.อำนาจ บุญทรง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 40 เป็นประธานในพิธีเปิด โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาชุมชนการเรียนรู้ทางวิชาชีพ (Professional Learning Community) และกระบวนการคิดวิเคราะห์ (Active Learning) เพื่อพัฒนาทักษะการจัดการเรียนการสอนในศตวรรษที่ 21 ให้กับผู้บริหารและครูโรงเรียนเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการมัธยมศึกษาจังหวัดเพชรบูรณ์ ระหว่างวันที่ 18-19 สิงหาคม 2560 ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม
ชมภาพ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035448.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035455.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035461.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035468.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035474.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035481.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035487.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035492.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035499.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035506.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035512.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035519.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035526.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1503035535.jpg)
ชมภาพทั้งหมด >> คลิกที่นี่