ร่วมโครงการอบรมเพื่อสร้างภูมิคุ้มกันทางสังคมและการใช้เทคโนโลยีสารสนเทศอย่างสร้างสรรค์
- 31 ส.ค. 2566 เวลา 11:21 น.
- 1,040
- Tweet
![ร่วมโครงการอบรมเพื่อสร้างภูมิคุ้มกันทางสังคมและการใช้เทคโนโลยีสารสนเทศอย่างสร้างสรรค์](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2489.jpg)
ร่วมโครงการอบรมเพื่อสร้างภูมิคุ้มกันทางสังคมและการใช้เทคโนโลยีสารสนเทศอย่างสร้างสรรค์
วันที่ 29 สิงหาคม พ.ศ.2566 กลุ่มบริหารกิจการนักเรียน นำโดยนายสมัตพงษ์ ใหม่น้อย รองผู้อำนวยการ ได้รับมอบหมายจากผู้อำนวยการวิเศษ ปั่นพิทักษ์ นำนักเรียนเข้าร่วมโครงการอบรมเพื่อสร้างภูมิคุ้มกันทางสังคมและการใช้เทคโนโลยีสารสนเทศอย่างสร้างสรรค์ เวลา 14.30 น. ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
ทั้งนี้ โครงการอบรมเพื่อสร้างภูมิคุ้มกันทางสังคมและการใช้เทคโนโลยีสารสนเทศอย่างสร้างสรรค์ ซึ่งเป็นความร่วมมือระหว่างสถานีตำรวจภูธรเมืองเพชรบูรณ์และโรงเรียนเพชรพิทยาคม เพื่อให้ความรู้กับนักเรียนแกนนำในการนำความรู้ไปเผยแพร่และช่วยกันส่งเสริมให้นักเรียนในโรงเรียนมีภูมิคุ้มกันในการเผยแพร่และใช้ Social media ในทางสร้างสรรค์
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461348.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461360.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461367.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461375.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461382.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461389.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461396.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461403.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461409.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461415.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461422.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461428.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461436.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693461442.gif)