โครงการพัฒนาศักยภาพเพื่อสร้างภูมิคุ้มกันนักเรียนแกนนำป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานศึกษา
- 03 ก.ย. 2560 เวลา 10:14 น.
- 2,038
- Tweet
![โครงการพัฒนาศักยภาพเพื่อสร้างภูมิคุ้มกันนักเรียนแกนนำป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานศึกษา](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-427.jpg)
ท่านผู้ว่าราชการจังหวัดท่านพิบูลย์ หัตถกิจโกศล เป็นประธานเปิดกิจกรรมตามโครงการพัฒนาศักยภาพเพื่อสร้างภูมิคุ้มกันนักเรียนแกนนำป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานศึกษา วันที่ 31 สิงหาคม 2560 ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม โดยมีหัวหน้าส่วนราชการเข้าร่วมกิจกรรม
มีนายบรรพรต พรมศรี รองประธานศูนย์อำนวยการประสานงานป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดภาคเยาวชน จังหวัดเพชรบูรณ์ ทำหน้าที่พิธีกร และมีท่านปลัดจังหวัดเพชรบูรณ์ ท่านนายสนั่น พงษ์อักษร เป็นผู้กล่าวรายงานต่อท่านผู้ว่าราชการจังหวัดเพชรบูรณ์
ชมภาพ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504494947.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504494955.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504494965.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504494979.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504494988.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504495013.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504495022.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504495029.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504495035.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504495041.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504495049.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504495062.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504495071.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504495079.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504495086.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1504495091.jpg)