ร่วมแสดงความยินดีกับผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดพิจิตร
- 30 ต.ค. 2566 เวลา 16:44 น.
- 1,089
- Tweet
![ร่วมแสดงความยินดีกับผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดพิจิตร](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2544.jpg)
ร่วมแสดงความยินดีกับผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดพิจิตร
30 ตุลาคม 2566 โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำโดย นางสาวบุหรัน ขวัญพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยคณะครู ร่วมแสดงความยินดีกับ พล.ต.ต.ฐเดช กล่อมเกลี้ยง (คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนเพชรพิทยาคม)เนื่องในโอกาสที่ย้ายไปรับตำแหน่งผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดพิจิตร โดยมีหัวหน้าส่วนราชการ และข้าราชการตำรวจร่วมแสดงความยินดี ณ อาคารอำนวยการตำรวจภูธรจังหวัดเพชรบูรณ์
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1698659180.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1698659188.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1698659195.jpg)