รับรางวัลโรงเรียน อย.น้อย ระดับดีเยี่ยม ระดับประเทศ ประจำปี 2566
- 30 ส.ค. 2566 เวลา 07:10 น.
- 15,314
- Tweet
![รับรางวัลโรงเรียน อย.น้อย ระดับดีเยี่ยม ระดับประเทศ ประจำปี 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2486.png)
โรงเรียนเพชรพิทยาคม ได้รับมอบประกาศเกียรติคุณ ผ่านการประเมินโรงเรียน อย.น้อย ระดับดีเยี่ยม ระดับประเทศ จาก สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา กระทรวงสาธารณสุข ประจำปี พ.ศ. 2566 เมื่อวันที่ 24 กรกฎาคม พ.ศ. 2566
พร้อมกันนี้หัวหน้างานคุ้มครองผู้บริโภคและอย.น้อย และคณะกรรมการได้รับประกาศเกียรติคุณครูผู้ดำเนินการโรงเรียน อย.น้อย ระดับดีเยี่ยม ระดับประเทศ จาก สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา กระทรวงสาธารณสุข ประจำปี พ.ศ. 2566 ได้แก่
1.นายมิตรสัน ด้วงธรรม
2.นางสาธินี เกตแค
3.นางสาวเพ็ญนภา จันทร์มูล
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693354248.png)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693354261.png)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693354274.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693354282.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693354289.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1693354297.jpg)