พิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี
- 30 พ.ค. 2567 เวลา 14:48 น.
- 587
- Tweet
![พิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2729.jpg)
พิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี
วันที่ 30 พฤษภาคม 2567 โรงเรียนเพชรพิทยาคม จัดพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคลเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินีโดยมีนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ คณะครู และนักเรียนร่วมพิธี ณ อาคารพระราชปริยัติบัณฑิต 112 ปี โรงเรียนเพชรพิทยาคม