กิจกรรมปรับพื้นฐานและปฐมนิเทศนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษ English Program และ Intensive English Program ประจำปีการศึกษา 2567
- 30 พ.ค. 2567 เวลา 14:39 น.
- 989
- Tweet
![กิจกรรมปรับพื้นฐานและปฐมนิเทศนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษ English Program และ Intensive English Program ประจำปีการศึกษา 2567](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2731.jpg)
กิจกรรมปรับพื้นฐานและปฐมนิเทศนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษ English Program และ Intensive English Program ประจำปีการศึกษา 2567
โรงเรียนเพชรพิทยาคมดำเนินการจัดกิจกรรมปรับพื้นฐานและปฐมนิเทศนักเรียนโครงการห้องเรียนพิเศษ English Program และ Intensive English Program ประจำปีการศึกษา 2567 ให้กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และ 4 เพื่อให้นักเรียนได้เรียนรู้และเข้าใจการจัดการเรียนการสอนของแผนการเรียนและมุ่งพัฒนาทักษะการสื่อสารโดยมี นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธาน พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ คณะครูและนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 30 พฤษภาคม 2567 ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม
กิจกรรมประกอบด้วย การปฐมนิเทศ การเรียนปรับพื้นฐาน และกิจกรรมนันทนาการ
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1717227807.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1717227814.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1717227820.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1717227827.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1717227837.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1717227869.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1717227882.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1717227889.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1717227897.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1717227906.jpg)