พิธีส่งมอบโครงการห้องเรียนอินโนเวชั่นเลิร์นนิ่ง (Innovation Learning)
- 30 ม.ค. 2566 เวลา 20:22 น.
- 790
- Tweet
![พิธีส่งมอบโครงการห้องเรียนอินโนเวชั่นเลิร์นนิ่ง (Innovation Learning)](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2117.jpg)
พิธีส่งมอบโครงการห้องเรียนอินโนเวชั่นเลิร์นนิ่ง (Innovation Learning)
โรงเรียนเพชรพิทยาคม ร่วมพิธีส่งมอบโครงการห้องเรียนอินโนเวชั่นเลิร์นนิ่ง (Innovation Learning) โดยองค์การบริหารส่วนจังหวัดเพชรบูรณ์ จัดพิธีส่งมอบโครงการห้องเรียนอินโนเวชั่นเลิร์นนิ่ง (Innovation Learning) และดำเนินการทดสอบระบบการใช้งานออนไลน์ ด้วยการประชุมทางไกล VDO CONFERENCE
โดยมีนายสมัตพงษ์ ใหม่น้อย รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม นางถวัลย์จิต คำเมือง หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี คุณครูกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี และนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ร่วมรับฟังนโยบายการพัฒนาการศึกษาของโรงเรียนในเขตจังหวัดเพชรบูรณ์
ทั้งนี้ การทำพิธีส่งมอบให้กับโรงเรียนที่ได้รับการสนับสนุนงบประมาณดังกล่าวแบบออนไลน์ โดยใช้โรงเรียนชับบอนวิทยาคม เป็นแม่ข่ายในการถ่ายทอดสัญญาณระบบออนไลน์ ในวันที่ 30 มกราคม 2566 เวลา 10.00 น. เป็นต้นไป
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1675085091.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1675085098.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1675085106.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1675085113.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1675085121.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1675085128.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1675085136.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1675085147.jpg)
ชมภาพทั้งหมด ได้ที่ลิงก์นี้