PETPITTAYAKOM SCHOOL
โรงเรียนเพชรพิทยาคม
วันพุธที่ 31 กรกฎาคม พ.ศ. 2567
เปลี่ยนการแสดงผล
A
-
A
A
+
ติดต่อเรา
หน้าหลัก
เกี่ยวกับโรงเรียน
ทำเนียบผู้บริหาร
บุคลากร
ภาษาไทย
คณิตศาสตร์
วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
สังคมศึกษา
สุขศึกษาและพลศึกษา
ศิลปะฯ
การงานอาชีพ
ภาษาต่างประเทศ
กิจกรรมฯ
ลูกจ้างประจำ
งานโสตทัศนศึกษาและเครือข่าย
บริการออนไลน์
การเปิดเผยข้อมูลสาธารณะ ( OIT )
ตรวจสอบผลการเรียน
คลังภาพกิจกรรม
ระบบบริหารจัดการห้องประชุม
ระบบเช็กรายชื่อนักเรียนร่วมกิจกรรมหน้าเสาธง
เอกสารดาวน์โหลด
งานวิชาการ
รวมเกียรติบัตร ครู นักเรียน โรงเรียนเพชรพิทยาคม
งานวิทยฐานะ
งานการเงิน พัสดุ
กลุ่มบริหารงานบุคคล
งานแผนงานและงบประมาณ
งานประกันคุณภาพการศึกษา
Q&A สอบถามข้อมูล
Facbook โรงเรียน
แจ้งเรื่องร้องเรียน
ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ จุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล และพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดี เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
หน้าหลัก
ข่าวงานบริหารทั่วไป
ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ จุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล และพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดี เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
29 ก.ค. 2567 เวลา 10:54 น.
232
Tweet
ก
-
ก
+
ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ จุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล และพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดี เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
วันที่ 28 กรกฎาคม 2567 โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำโดย นายวิษรุตต์ เมืองทา รองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยตัวแทนครู ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ และพิธีจุดเทียนถวายพระพรขัยมงคลเนื่องในโอกาสพระราชพิธีเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ครบ 6 รอบ 28 กรกฎาคม ปีพุทธศักราช 2567
โดยมีนายชนก มากพันธุ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดเพชรบูรณ์ เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ หน่วยงานภาครัฐ ภาคเอกชน จิตอาสา และประชาชนร่วมพิธี ณ หอประชุมศูนย์ราชการจังหวัดเพชรบูรณ์
ชมภาพทั้งหมดคลิกที่นี่
ความคิดเห็น
รายละเอียด
^