รับโล่ประกาศเกียรติคุณ ศูนย์การเรียนรู้เพื่อโรงเรียนปลอดบุหรี่
- 29 มิ.ย. 2566 เวลา 07:30 น.
- 1,090
- Tweet
![รับโล่ประกาศเกียรติคุณ ศูนย์การเรียนรู้เพื่อโรงเรียนปลอดบุหรี่](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2335.jpg)
รับโล่ประกาศเกียรติคุณ ศูนย์การเรียนรู้เพื่อโรงเรียนปลอดบุหรี่
วันที่ 28 มิถุนายน 2566 โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำโดย นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม รับโล่ประกาศเกียรติคุณ ศูนย์การเรียนรู้เพื่อโรงเรียนปลอดบุหรี่
นายสมัตพงษ์ ใหม่น้อย รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม รับโล่รางวัลครูผู้ขับเคลื่อนงานศูนย์การเรียนรู้เพื่อโรงเรียนปลอดบุหรี่
และนางสาวประภาศรี แสงอนุศาสน์ ครูโรงเรียนเพชรพิทยาคม รับประกาศเกียรติคุณ เป็นคณะทำงานจุดจัดการเพื่อโรงเรียนปลอดบุหรี่ ดีเด่น ระดับประเทศ ณ โรงแรมอัศวิน แกรนด์ คอนเวนชั่น กรุงเทพมหานคร
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687998650.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687998659.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687998671.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687998682.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687998733.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687998741.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687998782.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687998693.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687998701.jpg)