โครงการฝึกอบรมความรู้ทั่วไปทางกฎหมาย
- 28 พ.ย. 2560 เวลา 13:07 น.
- 1,511
- Tweet
![โครงการฝึกอบรมความรู้ทั่วไปทางกฎหมาย](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-493.jpg)
โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมความรู้ทั่วไปทางกฎหมาย จ้ดอบรมโดยสำนักงานอัยการคุ้มครองสิทธิและช่วยเหลือทางกฎหมายและการบังคับคดี จังหวัดเพชรบูรณ์ เมื่อวันที่ 28 พฤศจิกายน 2560 ณ หอประชุมดอกแก้ว โรงเรียนเพชรพิทยาคม
ชมภาพครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511936115.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511936126.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511936135.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511936144.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511936151.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511936161.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511936170.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511936180.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511936189.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1511936203.jpg)
ชมภาพทั้งหมด >> คลิกที่นี่