การประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ 2 ประจำปี 2566
- 28 มิ.ย. 2566 เวลา 06:43 น.
- 15,913
- Tweet
![การประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ 2 ประจำปี 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2334.jpg)
การประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ 2 ประจำปี 2566
วันที่ 27 มิถุนายน 2566 โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดการประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ 2 ประจำปี 2566 โดยมีนายเสกสรร นิยมเพ็ง นายกเทศมนตรีเมืองเพชรบูรณ์ (ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนเพชรพิทยาคม) ให้เกียรติเป็นประธานเปิดการประชุม และนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคมเป็นผู้กล่าวต้อนรับ พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะกรรมการบริหารโรงเรียนเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687909580.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687909587.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687909593.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687909600.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687909607.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687909639.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687909645.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687909654.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687909615.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1687909622.jpg)