ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนนิยมสงเคราะห์วิทยา จังหวัดหนองบัวลำภู
- 28 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 น.
- 3,559
- Tweet
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนนิยมสงเคราะห์วิทยา จังหวัดหนองบัวลำภู](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2684.jpg)
ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนนิยมสงเคราะห์วิทยา จังหวัดหนองบัวลำภู
โรงเรียนเพชรพิทยาคม นำโดยนางสาวบุหรัน ขวัญพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะครูร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารงานวิชาการ งานประกันคุณภาพทางการศึกษา และศูนย์การเรียนตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ด้านการศึกษา กับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนนิยมสงเคราะห์วิทยานำโดย ผอ.ปริญญา ถุนพุฒดม ผู้อำนวยการโรงเรียนนิยมสงเคราะห์วิทยา จังหวัดหนองบัวลำภู พร้อมด้วยคณะครูเข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 25 มีนาคม 2567 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591615.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591623.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591629.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591637.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591644.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591650.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591659.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591667.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591674.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591682.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591690.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591697.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591705.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591713.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1711591721.jpg)