ร่วมพิธีบวงสรวงศาลเจ้าพ่อหลักเมืองเพชรบูรณ์ เนื่องในงานมะขามหวานนครบาลเพชรบูรณ์ ประจำปี 2566
- 28 ม.ค. 2566 เวลา 13:33 น.
- 738
- Tweet
![ร่วมพิธีบวงสรวงศาลเจ้าพ่อหลักเมืองเพชรบูรณ์ เนื่องในงานมะขามหวานนครบาลเพชรบูรณ์ ประจำปี 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2110.jpg)
ร่วมพิธีบวงสรวงศาลเจ้าพ่อหลักเมืองเพชรบูรณ์ เนื่องในงานมะขามหวานนครบาลเพชรบูรณ์ ประจำปี 2566
วันที่ 27 มกราคม 2566 นายนิรุทธ์ แก้วนิคมรองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยนายสมัตพงษ์ ใหม่น้อย รองผู้อำนวยการโรงเรียน และตัวแทนคณะครูนักเรียนร่วมพิธีบวงสรวงศาลเจ้าพ่อหลักเมืองเพชรบูรณ์ เนื่องในงานมะขามหวานนครบาลเพชรบูรณ์ ประจำปี 2566 โดยมีนายกฤษณ์ คงเมือง ผู้ว่าราชการจังหวัดเพชรบูรณ์ เป็นประธานในพิธี เพื่อเป็นสิริมงคลแก่การจัดงานให้เป็นไปอย่างราบรื่น ณ ศาลเจ้าพ่อหลักเมืองเพชรบูรณ์ จังหวัดเพชรบูรณ์
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674887831.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674887838.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674887845.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674887852.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674887859.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674887867.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674887875.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674887882.jpg)
ชมภาพทั้งหมด ได้ที่ลิงก์นี้