รับการประเมินโครงการโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. ระดับ 3 ดาว ประจำปี 2566
- 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:55 น.
- 13,561
- Tweet
![รับการประเมินโครงการโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. ระดับ 3 ดาว ประจำปี 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2525.jpg)
รับการประเมินโครงการโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. ระดับ 3 ดาว ประจำปี 2566
โรงเรียนเพชรพิทยาคมรับการประเมินโครงการโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. ระดับ 3 ดาว ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อส่งเสริมกำกับติดตาม การดำเนินงานกิจกรรมโรงเรียนดีต้องมีที่ยืน โครงการโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. ระดับ 3 ดาวโดยมี นางสาวยลพัชร์ มีเนน ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผล สพม.เพชรบูรณ์เป็นประธานคณะกรรมการประเมิน พร้อมด้วยนางมัทณา ชาวบ้านกร่าง สพป.เพชรบูรณ์ เขต 3 และนายบุญโยม เกยเลื่อน สพป.เพชรบูรณ์ เขต 1
โอกาสนี้ นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะทำงานร่วมนำเสนอและให้ข้อมูล เมื่อวันที่ 26 กันยายน 2566 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798090.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798298.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798106.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798115.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798123.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798133.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798139.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798147.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798157.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798165.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798172.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798265.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798245.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695798196.jpg)