เข้ารับรางวัลการประกวดคลิปวีดีโอ “ความรักของแม่” เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชนนีพันปีหลวง ประจำปี 2566
- 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:33 น.
- 12,884
- Tweet
![เข้ารับรางวัลการประกวดคลิปวีดีโอ “ความรักของแม่” เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชนนีพันปีหลวง ประจำปี 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2523.jpg)
เข้ารับรางวัลการประกวดคลิปวีดีโอ “ความรักของแม่” เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชนนีพันปีหลวง ประจำปี 2566
เด็กชายอิศราวัฒน์ นันตา นักเรียนชั้นมัธยมศึกษา EP3 โรงเรียนเพชรพิทยาคมเข้ารับรางวัลชมเชย จากการประกวดคลิปวีดีโอ “ความรักของแม่” เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชนนีพันปีหลวง เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา และวันแม่แห่งชาติ ประจำปี 2566 จัดโดยจังหวัดเพชรบูรณ์ร่วมกับสำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดเพชรบูรณ์โดยมีนายกฤษณ์ คงเมือง ผู้ว่าราชการจังหวัดเพชรบูรณ์ เป็นประธานมอบเกียรติบัตร พร้อมด้วยนายชนก มากพันธุ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดเพชรบูรณ์ นางยุวดี มีบุญ วัฒนธรรมจังหวัดเพชรบูรณ์ และนายนิรุทธ์ แก้วนิคม รองผู้อำนวยการโรงเรียน ร่วมแสดงความยินดี เมื่อวันที่ 25 กันยายน 2566 ณ ห้องประชุมเมืองราด ศาลากลางจังหวัดเพชรบูรณ์
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695797082.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695797092.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695797101.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695797110.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695797127.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695797143.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695797151.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695797164.jpg)