เข้ารับการคัดเลือกรางวัล IQA Award ประจำปีการศึกษา 2565
- 27 ก.ย. 2566 เวลา 13:22 น.
- 1,219
- Tweet
![เข้ารับการคัดเลือกรางวัล IQA Award ประจำปีการศึกษา 2565](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2522.jpg)
เข้ารับการคัดเลือกรางวัล IQA Award ประจำปีการศึกษา 2565
โรงเรียนเพชรพิทยาคมเข้ารับการคัดเลือกรางวัล IQA Award ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อคัดเลือกสถานศึกษาที่มีระบบและกลไกการบริหารจัดการคุณภาพและการจัดการมาตรฐานการศึกษา
โดยมี นายธรรมรัฐ นุชเนื่อง รองผู้อำนวยการ สพม.เพชรบูรณ์ เป็นประธานคณะกรรมการคัดเลือก นางสาวยลพัชร์ มีเนน ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และคณะกรรมการฯ ผ่านระบบออนไลน์
โอกาสนี้ นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะทำงานร่วมนำเสนอและให้ข้อมูล เมื่อวันที่ 19 กันยายน 2566 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695796158.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695796166.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695796292.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695796174.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695796181.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695796228.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695796209.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695796189.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695796253.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695796197.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695796240.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1695796273.jpg)