การสอบคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประเภทห้องเรียนพิเศษ ปีการศึกษา 2567
- 26 ก.พ. 2567 เวลา 10:52 น.
- 7,353
- Tweet
![การสอบคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประเภทห้องเรียนพิเศษ ปีการศึกษา 2567](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2657.jpg)
การสอบคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประเภทห้องเรียนพิเศษ ปีการศึกษา 2567
โรงเรียนเพชรพิทยาคมดำเนินการจัดการสอบคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประเภทห้องเรียนพิเศษ ปีการศึกษา 2567 โดยมี นายธรรมรัฐ นุชเนื่อง รองผู้อำนวยการ สพม.เพชรบูรณ์ ตรวจเยี่ยมการสอบคัดเลือกเข้าศึกษาต่อในระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประเภทห้องเรียนพิเศษ ปีการศึกษา 2567 พร้อมกันนี้นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน ร่วมให้ข้อมูลและอำนวยการจัดสอบ เมื่อวันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2567 ณ สนามสอบโรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709006766.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709006778.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709006792.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709006821.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709006841.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709006849.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709006861.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709006870.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1709006879.jpg)
ชมภาพทั้งหมด คลิกที่นี่