การประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ 2 ประจำปี 2566
- 26 ธ.ค. 2566 เวลา 20:47 น.
- 9,118
- Tweet
![การประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ 2 ประจำปี 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2590.jpg)
การประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ 2 ประจำปี 2566
วันที่ 26 ธันวาคม 2566 โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดการประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ครั้งที่ 2 ประจำปี 2566 โดยมี ดร.เสกสรร นิยมเพ็ง นายกเทศมนตรีเมืองเพชรบูรณ์ (ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนเพชรพิทยาคม) ให้เกียรติเป็นประธานเปิดการประชุม และนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคมเป็นผู้กล่าวต้อนรับ พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร และคณะกรรมการบริหารโรงเรียนเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม