ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนเลยพิทยาคม จังหวัดเลย
- 26 ก.ย. 2566 เวลา 16:03 น.
- 12,028
- Tweet
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนเลยพิทยาคม จังหวัดเลย](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2519.jpg)
ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนเลยพิทยาคม จังหวัดเลย
นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ และคณะครูร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารจัดการสถานศึกษากับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนเลยพิทยาคมนำโดยผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนเลยพิทยาคม จังหวัดเลย เข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 12 กันยายน 2566 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1695719270.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1695719278.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1695719286.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1695719292.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1695719301.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1695719335.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1695719311.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1695719319.jpg)