ชมรมทูบีนัมเบอร์วันโรงเรียนเพชรพิทยาคม คว้ารางวัลชนะเลิศอันดับ 1 เป็นตัวแทนเข้าร่วมประกวดระดับภาคเหนือ
- 27 ก.พ. 2565 เวลา 11:40 น.
- 1,623
- Tweet
![ชมรมทูบีนัมเบอร์วันโรงเรียนเพชรพิทยาคม คว้ารางวัลชนะเลิศอันดับ 1 เป็นตัวแทนเข้าร่วมประกวดระดับภาคเหนือ](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-1662.png)
1. นางสาวนฤตาย์ วิไลศรี ชั้น EP3 ได้รับรางวัลชนะเลิศอันดับ 1 เยาวชนต้นแบบเก่งและดีทูบีนัมเบอร์วันไอดอล เป็นตัวแทนเยาวชนจังหวัดเพชรบูรณ์ เข้าร่วมการประกวดทูบีนัมเบอร์วันไอดอลระดับภาคเหนือในปี 2566
2. รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 กิจกรรมร้องเต้น เล่นดนตรีทูบีนัมเบอร์วัน เป็นตัวแทนเยาวชนจังหวัดเพชรบูรณ์ เข้าร่วมกิจกรรมการแข่งขันระดับประเทศประจำปี 2565
![](https://pks.ac.th/datas/image/1645937050.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1645937058.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1645937064.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1645937071.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1645937077.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1645937083.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1645937092.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1645937101.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1645937108.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1645937118.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1645937125.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1645937131.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1645937142.jpg)