กิจกรรมวันคริสต์มาส Merry Christmas ประจำปีการศึกษา 2566
- 25 ธ.ค. 2566 เวลา 06:06 น.
- 322
- Tweet
![กิจกรรมวันคริสต์มาส Merry Christmas ประจำปีการศึกษา 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2589.jpg)
กิจกรรมวันคริสต์มาส Merry Christmas ประจำปีการศึกษา 2566
โรงเรียนเพชรพิทยาคมดำเนินการจัดกิจกรรมวันคริสต์มาส Merry Christmas ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อส่งเสริมความสำคัญของการศึกษาและพัฒนาภาษาอังกฤษของเด็กและเยาวชน และพัฒนาทักษะภาษาอังกฤษในการสื่อสาร รวมทั้งเรียนรู้วัฒนธรรมของชาวต่างชาติ
โดยมี นางสาวบุหรัน ขวัญพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานพิธี พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร คณะครู และนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 25 ธันวาคม 2566 ณ หอประชุมดอกแก้ว โรงเรียนเพชรพิทยาคม
โดยมี นางสาวบุหรัน ขวัญพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานพิธี พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร คณะครู และนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรม เมื่อวันที่ 25 ธันวาคม 2566 ณ หอประชุมดอกแก้ว โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1703545896.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1703545904.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1703545912.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1703545920.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1703545927.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1703545935.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1703545943.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1703545952.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1703545960.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1703545967.jpg)
ชมภาพทั้งหมด :: คลิกที่นี่