ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนบ้านบึงสาร
- 08 ม.ค. 2565 เวลา 18:02 น.
- 1,139
- Tweet
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนบ้านบึงสาร](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-1608.jpg)
นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วย รองผู้อำนวยการและตัวแทนครูโรงเรียนเพชรพิทยาคมร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนบ้านบึงสาร จากจังหวัดนครราชสีมา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ในการบริหารจัดการการศึกษาของโรงเรียนเพชรพิทยาคม ทั้งนี้ทางโรงเรียนได้ปฏิบัติตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) อย่างเคร่งครัด เมื่อวันที่ 24 ธันวาคม 2564 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา 1 โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641639853.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641639863.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641639870.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641639877.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641639886.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1641639893.jpg)