กิจกรรมค่ายวิชาการนักเรียนห้องเรียนพิเศษ SMTE ชั้น ม.2 ประจำปีการศึกษา 2565
- 24 ม.ค. 2566 เวลา 07:51 น.
- 782
- Tweet
![กิจกรรมค่ายวิชาการนักเรียนห้องเรียนพิเศษ SMTE ชั้น ม.2 ประจำปีการศึกษา 2565](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2103.jpg)
กิจกรรมค่ายวิชาการนักเรียนห้องเรียนพิเศษ SMTE ประจำปีการศึกษา 2565
โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดกิจกรรมค่ายวิชาการนักเรียนห้องเรียนพิเศษ SMTE ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 และศึกษาดูงานด้านการเรียนการสอนคณิตศาสตร์ และวิทยาศาสตร์โดยมี ดร.ชัชฎา อุดมสิทธิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธาน พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร คณะครู และนักเรียนห้องเรียนพิเศษ SMTE เข้าร่วมกิจกรรม ณ หอประชุมดอกแก้ว โรงเรียนเพชรพิทยาคม
การจัดกิจกรรมเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ และศึกษาดูงานแหล่งเรียนรู้ ณ ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษา จังหวัดพิษณุโลก จัดกิจกรรมระหว่างวันที่ 23 - 24 มกราคม 2566
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1674521781.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1674521789.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1674521795.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1674521803.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1674521814.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1674521820.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1674521827.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1674521836.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1674521843.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1674521849.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1674521856.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1674521864.jpg)
ชมภาพทั้งหมด ได้ที่ลิงก์นี้