รับการนิเทศ ติดตาม การเปิดภาคเรียนที่ 1 และการจัดการเรียนการสอน ปีการศึกษา 2566
- 22 พ.ค. 2566 เวลา 17:08 น.
- 17,789
- Tweet
![รับการนิเทศ ติดตาม การเปิดภาคเรียนที่ 1 และการจัดการเรียนการสอน ปีการศึกษา 2566](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2305.jpg)
รับการนิเทศ ติดตาม การเปิดภาคเรียนที่ 1 และการจัดการเรียนการสอน ปีการศึกษา 2566
วันที่ 22 พฤษภาคม 2566 โรงเรียนเพชรพิทยาคมรับรับการนิเทศ ติดตาม การเปิดภาคเรียนที่ 1 และการจัดการเรียนการสอน ปีการศึกษา 2566 จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ โดยมีนายประทาน หาดยาว ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ เป็นประธาน พร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมตรวจเยี่ยมและแนะนำการจัดการเรียนการสอน และนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม เป็นผู้กล่าวต้อนรับ พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ คณะกรรมการบริหารโรงเรียนเข้าร่วม ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1684750267.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1684750274.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1684750283.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1684750291.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1684750297.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1684750387.jpg)