อาสาสมัครเอเอฟเอสดีเด่น ระดับเขตเพชรบูรณ์
- 22 ก.ย. 2564 เวลา 11:55 น.
- 1,018
- Tweet
![อาสาสมัครเอเอฟเอสดีเด่น ระดับเขตเพชรบูรณ์](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-1529.png)
วันที่ 21 กันยายน 2564 มูลนิธิการศึกษาและวัฒนธรรมสัมพันธ์ไทย-นานาชาติ (เอเอฟเอสประเทศไทย) ได้พิจารณาคัดเลือกอาสาสมัครเอเอฟเอสดีเด่นระดับเขต เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจแก่อาสาสมัครเอเอฟเอส ซึ่งอาสาสมัครเอเอฟเอสดีเด่นระดับเขตเพชรบูรณ์ได้แก่ นางสุพัตรา บุญขะจาย หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ โรงเรียนเพชรพิทยาคม โดยนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม ประธานเอเอฟเอสเขตเพชรบูรณ์ ในนามเอเอฟเอสประเทศไทย เป็นผู้มอบใบประกาศเกียรติคุณและของที่ระลึก
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1632286575.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1632286585.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1632286593.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1632286601.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1632286611.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1632286619.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1632286628.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1632286637.jpg)