วันสันติภาพสากล
- 21 ก.ย. 2560 เวลา 23:04 น.
- 1,677
- Tweet
![วันสันติภาพสากล](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-448.jpg)
นายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชร พิทยาคม พร้อมด้วยฝ่ายบริหาร คณะครูและนักเรียน ร่วมกิจกรรม "โครงการอ่านสารสันติภาพ และสงบนิ่งร่วมจิตอธิษฐาน 1 นาที เนื่องในวันสันติภาพสากล 2560" โดยมีนายชาญชัย ศรศรีวิชัย นายอำเภอเมืองเพชรบูรณ์ เป็นประธานอ่านสารสันติภาพ สากล เมื่อวันที่ 21 กันยายน 2560 ณ บริเวณหน้าธง โรงเรียนเพชรพิทยาคม
ชมภาพครับ
![](http://pks.ac.th/datas/image/1506046042.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1506046072.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1506046091.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1506046115.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1506046139.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1506046159.jpg)
![](http://pks.ac.th/datas/image/1506046177.jpg)
ชมภาพทั้งหมด :: คลิก