การอบรมเยาวชน คนรุ่นใหม่ พัฒนาเพชรบูรณ์ รุ่นที่ 2
- 08 พ.ย. 2566 เวลา 07:54 น.
- 10,458
- Tweet
![การอบรมเยาวชน คนรุ่นใหม่ พัฒนาเพชรบูรณ์ รุ่นที่ 2](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2559.gif)
การอบรมเยาวชน คนรุ่นใหม่ พัฒนาเพชรบูรณ์ รุ่นที่ 2
วันที่ 8-9 พฤศจิกายน 2566 เทศบาลเมืองเพชรบูรณ์ จัดกิจกรรมโครงการการพัฒนาผู้นำนักเรียน นักศึกษา เยาวชนคนรุ่นใหม่พัฒนาเพชรบูรณ์ รุ่นที่ 2 โดยการสนับสนุน จากสำนักงานกองทุนสนับสนุนการสร้างเสริมสุขภาพ
(สสส.) ณ หอวัฒนธรรมนครบาลเพชรบูรณ์ โดยคณะกรรมการสภานักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 โรงเรียนเพชรพิทยาคม ได้เข้ารมกิจกรรมในครั้งนี้
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1700441829.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1700441839.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1700441846.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1700441853.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1700441860.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1700441867.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1700441874.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1700441880.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1700441888.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1700441895.gif)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1700441902.gif)