มุ่งสู่ฝัน...วันเกียรติยศ
- 20 ก.พ. 2561 เวลา 10:13 น.
- 2,753
- Tweet
![มุ่งสู่ฝัน...วันเกียรติยศ](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-587.jpg)
งานส่งเสริมประชาธิปไตยในโรงเรียนร่วมกับกลุ่มบริหารวิชาการโรงเรียนเพชรพิทยาคม จัดกิจกรรม "มุ่งสู่ฝัน วันเกียรติยศ" โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเป็นกำลังใจให้กับนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3, 6 และแสดงออกถึงความรัก ความผูกพันระหว่างนักเรียน ครูและสถาบันการศึกษา เมื่อวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2561 ณ บริเวณอาคารพระราชปริยัติบัณฑิต 112 ปี เพชรพิทยาคม (อาคารโดม) และสนามกีฬาโรงเรียนเพชรพิทยาคม โดยมีนายชัยชาญ ปัญญาพวก ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม เป็นประธานในพิธีเปิดกิจกรรม
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182838.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182862.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182870.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182878.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182888.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182895.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182910.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182919.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182926.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182934.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182942.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182950.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182958.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182966.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182974.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182982.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182990.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519182998.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519183007.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519183032.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1519183017.jpg)
ชมภาพทั้งหมด :: คลิกที่นี่