กิจกรรมค่ายวิชาการนักเรียนห้องเรียนพิเศษ SMTE ชั้นม.1 ประจำปีการศึกษา 2565
- 22 ม.ค. 2566 เวลา 20:11 น.
- 624
- Tweet
![กิจกรรมค่ายวิชาการนักเรียนห้องเรียนพิเศษ SMTE ชั้นม.1 ประจำปีการศึกษา 2565](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2100.jpg)
กิจกรรมค่ายวิชาการนักเรียนห้องเรียนพิเศษ SMTE ชั้นม.1 ประจำปีการศึกษา 2565
โรงเรียนเพชรพิทยาคมจัดกิจกรรมค่ายวิชาการนักเรียนห้องเรียนพิเศษ SMTE ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และศึกษาดูงานด้านการเรียนการสอนคณิตศาสตร์ และวิทยาศาสตร์โดยมีนายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธาน พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหาร คณะครู และนักเรียนห้องเรียนพิเศษ SMTE เข้าร่วมกิจกรรม ณ หอประชุมดอกแก้ว โรงเรียนเพชรพิทยาคม
การจัดกิจกรรมเรียนรู้ทางวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ และศึกษาดูงานแหล่งเรียนรู้ ณ ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษา จังหวัดพิษณุโลก จัดกิจกรรมระหว่างวันที่ 20 ,23 มกราคม 2566
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674393638.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674393650.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674393658.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674393668.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674393681.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674393691.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674393707.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674393716.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674393726.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674393737.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674393753.jpg)
![](https://pks.ac.th/datas/image/1674393761.jpg)