ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนสุรธรรมพิทักษ์
- 18 ก.ย. 2560 เวลา 08:49 น.
- 2,070
- Tweet
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนสุรธรรมพิทักษ์](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-443.jpg)
นายนิรุทธ์ แก้วนิคม รองผู้อำนวยการโรงเรียนพร้อมด้วยฝ่ายบริหารและคณะครู ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนสุรธรรมพิทักษ์ ที่มาศึกษาดูงาน เกี่ยวกับการดำเนินงาน OBECQA และการจัดการเรียนการสอนโครงการส่งเสริมศักยภาพด้านวิทยาศาสตร์ - คณิตศาสตร์ เทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม (สสวท.) เมื่อวันที่ 18 กันยายน 2560 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเพชรพิทยาคม
ชมภาพ
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1505786249.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1505786255.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1505786263.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1505786273.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1505786280.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1505786286.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1505786299.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1505786306.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1505786604.jpg)
![](http://www.pks.ac.th/datas/image/1505786621.jpg)
ชมภาพทั้งหมด>> คลิกที่นี่