ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนนารีนุกูล จังหวัดอุบลราชธานี และโรงเรียนตะพานหิน จังหวัดพิจิตร
- 19 ส.ค. 2566 เวลา 09:47 น.
- 1,041
- Tweet
![ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนนารีนุกูล จังหวัดอุบลราชธานี และโรงเรียนตะพานหิน จังหวัดพิจิตร](https://pks.ac.th/datas/document/picture-9-2478.jpg)
ต้อนรับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนนารีนุกูล จังหวัดอุบลราชธานี และโรงเรียนตะพานหิน จังหวัดพิจิตร
18 สิงหาคม 2566 นายวิเศษ ปิ่นพิทักษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมด้วยรองผู้อำนวยการ และคณะครูร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงาน แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริหารงานกลุ่มกิจการนักเรียนกับคณะศึกษาดูงานโรงเรียนนารีนุกูล จังหวัดอุบลราชธานี และร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปีกับโรงเรียนตะพานหิน จังหวัดพิจิตรนำโดยผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนนารีนุกูล จังหวัดอุบลราชธานี และโรงเรียนตะพานหิน จังหวัดพิจิตรเข้าร่วมกิจกรรม ณ หอประชุมเพชร โรงเรียนเพชรพิทยาคม
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413669.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413681.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413689.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413699.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413711.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413718.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413731.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413762.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413742.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413753.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413782.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413792.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413800.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413806.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413816.jpg)
![](https://www.pks.ac.th/datas/image/1692413906.jpg)